29/10/20
เวลา รายการ ทีม ช่อง
07:25 น. โคปา เดอ บราซิล โครินเธียนส์ vs. อเมริกา เอ็มจี
07:25 น. โคปา ซูดาเมริกาน่า วาสโก ดากามา vs. คาราคัส
07:25 น. โคปา ซูดาเมริกาน่า เบเลซ ซาร์สฟิลด์ vs. เพนาโรล
07:30 น. โคปา เดอ บราซิล แอตเลติโก พีอาร์ vs. ฟลาเมงโก
09:00 น. เมเจอร์ ลีก ซอคเกอร์ พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส vs. แอล เอ กาแลคซี่
09:30 น. เมเจอร์ ลีก ซอคเกอร์ ลอสแองเจลิส เอฟซี vs. ฮิวสตัน ไดนาโม
14:25 น. ไชนีสซูเปอร์ลีก อู่ฮั่น ซอลล์ vs. Qingdao Huanghai
18:30 น. ไชนีสซูเปอร์ลีก Beijing Renhe vs. Shenyang Urban FC
18:30 น. ไชนีสซูเปอร์ลีก เจียงซู ซูหนิง vs. เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี
21:00 น. ยู23 แชมเปี้ยนชิพ โปรตุเกส Sporting U23 vs. Maritimo U23
21:45 น. สโลเวเนียน พราลีกา โอลิมปิจา ลจุบจาน่า vs. เอ็น เค บราโว่
23:30 น. ลีกา 2 โรมาเนีย ราปิด บูคาเรสต์ vs. มิโอวินี่
00:30 น. ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก เออีเค เอเธนส์ vs. เลสเตอร์ ซิตี้
00:30 น. ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก แอนต์เวิร์ป vs. สเปอร์
00:30 น. ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก ลีลล์ vs. เซลติค
00:55 น. ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก เอซี มิลาน vs. สปาร์ต้า ปราก
00:55 น. ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก ซีเอสเคเอ มอสโก vs. ดีนาโม ซาเกร็บ
00:55 น. ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก เฟเยนูร์ด vs. โวล์ฟสเบอร์เกอร์
00:55 น. ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก เร้ด สตาร์ เบลเกรด vs. Liberec
00:55 น. ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก FK Zorya Luhansk vs. บราก้า
00:55 น. ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก Qarabag vs. บียาร์เรอัล
00:55 น. ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก ชีวาสสปอร์ vs. มัคคาบี้ เทลอาวีฟ
01:00 น. เซกุนด้า ลีกา สเปน มิรานเดส vs. ซาราโกซา
03:00 น. ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก อาร์เซนอล vs. ดันดาล์ค
03:00 น. ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก โรม่า vs. ซีเอสเคเอ โซเฟีย
03:00 น. ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก อาแซด อัลค์มาร์ vs. ริเจกา
03:00 น. ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก เบนฟิก้า vs. สตองดาร์ด ลีแอช
03:00 น. ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก ซีเอฟอาร์ คลูจ์ vs. ยัง บอยส์ เบิร์น
03:00 น. ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก กรานาด้า vs. พีเอโอเค ซาโลนิก้า
03:00 น. ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก เอซี โอโมเนีย vs. พีเอสวี
03:00 น. ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก เรนเจอร์ vs. เลช พอซนาน
03:00 น. ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก เรอัล โซเซียดาด vs. นาโปลี
03:30 น. เซกุนด้า ลีกา สเปน ราโย บาเยกาโน vs. ฟูเอนลาบราดา
04:30 น. โคปา เดอ บราซิล บรากันติโน้ vs. พัลไมรัส
05:10 น. โคปา ซูดาเมริกาน่า ยูเนี่ยน เดอ ซานตา เฟ่ vs. เอเมเลค
05:10 น. โคปา ซูดาเมริกาน่า โซล เดอ อเมริกา vs. ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิกา
07:25 น. โคปา ซูดาเมริกาน่า อินดิเพนเดนเต้ vs. แอตเลติโก ทูคูแมน
07:25 น. โคปา ซูดาเมริกาน่า FBC Melgar vs. บาเฮีย
07:30 น. โคปา เดอ บราซิล เกรมิโอ vs. ยูเวนตูเด้
18:00 น. ยู23 แชมเปี้ยนชิพ โปรตุเกส Famalicao U23 vs. Leixoes U23
22:00 น. เอพีเอฟจี บัลแกเรีย เชอร์โน มอร์ vs. ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย
22:00 น. ยู23 แชมเปี้ยนชิพ โปรตุเกส Belenenses U23 vs. Estoril U23
23:00 น. ลีกา 1 โรมาเนีย อาร์เจส ปีเตสตี vs. โวลุนทารี
แชร์